CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เป็นอะไรไม่รู้ ผมไม่กล้า

เรื่องก็มีอยู่ว่า ผมแอบชอบ เออ ไม่สิ จะเรียกว่าแอบชอบก็ไม่ถูกซะทีเดียวนะครับ เอาเป็นว่า ชอบผู้หญิงอยู่คนนึง แล้ว พอมีโอกาสพูดคุย แล้ว เกิด ตัวสั่น มือสั่น ปากสั่น พูดอะไรไม่ออก ไม่รู้ทำไมเป็นอย่างนั้น
    อ้อแต่ใจไม่สั่นนะครับ จะบอกว่าตื่นเต้น ก็ไม่เชิง แต่ว่ามันเป็นอะไรก็ไม่รู้ ทั้งๆที่เค้า เธอ ผู้หญิงคนนั้น ก็ไม่ได้มีท่าทีตกใจอะไร เหมือนจะรอให้ผมพูดอะไรออกมาด้วยซ้ำไป

ใครเคยมีอาการอย่างนี้บ้างครับ

จากคุณ : lagaze - [ 25 พ.ย. 47 01:55:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป