CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

หาชุดไปงานในโรงแรมแบบไม่เว่อร์ สำหรับวัยรุ่นอายุ 18-19ปี

ต้องไปงานแบบ meeting ในโรงแรม
    เลยอยากได้แบบชุดน่ารักๆ(แต่ไม่เว่อร์) ของคนอายุ 18-19 น่ะค่ะ คือเป็นคนสะโพก+ต้นแขนใหญ่ค่ะ ขอเป็นร้านแถวๆสยามหรือมาบุญครองนะคะ ต้องรีบไปซื้อแล้วค่ะ
    เพราะงานอีก2อาทิตย์หน้า
    ขอบคุณทุกๆคนล่วงหน้านะคะที่เข้ามาช่วยกันตอบ

จากคุณ : เค้กครีม - [ 28 พ.ย. 47 16:49:23 A:203.156.7.141 X: TicketID:076944 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป