CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เครื่องสำอางอะไรที่แพง แต่ต้องซื้อซ้ำๆคะ

พวกเครื่องสำอางราคาแพง ส่วนใหญ่เราไม่เคยซื้อซ้ำเลย ถึงใช้ดี แต่มันก็ยังไม่อยากซื้อซ้ำ อยากลองของใหม่ๆดูน่ะค่ะ เป็นคนเบื่อง่ายด้วยค่ะ เราก็อยากรู้ว่า เพื่อนๆ มีเครื่องสำอางอะไร ที่แพงแต่ต้องซื้อซ้ำมั้ยคะ แบบนี้แสดงว่าต้องดีมากๆๆ เลยใช่มั้ยคะ ของเรามีแค่อย่างเดียวคือ shea butter 100% ของ l'occitane น่ะค่ะ กับอีกอย่างที่คิดว่าจะซื้อซ้ำถ้าพังไป คือ แปรงปัดแก้ม ของ stila ค่ะ อิอิอิ นอกนั้น ใช้แล้วเซ็ง อยากลองของใหม่ๆ อ้อๆอีกอย่าง คือ moiseture surge ของ คลีนิกค่ะ แต่อันนี้ซื้อเป็น ของ ตัวอย่างกระปุก เล็กๆนะคะ เพื่อนๆมีตัวไหนใช้ดี ขาดไม่ได้ต้องซื้อซ้ำอีก มาแชร์กันหน่อยนะคะ

จากคุณ : พลอยฟ้า - [ 29 พ.ย. 47 13:51:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป