CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

กลัวถูกหลอกอ่ะค่ะ ช่วยสอนดู MAC blush on ของจริงหน่อยสิคะ

ซื้อ บลัชอน MAC มาทางเน็ตค่ะ แต่ว่า มันเขียน Powder Blush M02 ออกสีชมพูแปร้ดๆ แต่ว่า เขียนว่า Made In Fabrique au Candana...

สังเกตPackage ค่อนข้างบอบบางค่ะ เปิดปิดลำบาก มีกระจกข้างท้าย

เพื่อนๆ คนที่มี บลัช MAC ของแท้ สอนดูหน่อยสิคะ

จากคุณ : ความรักจับมือเขียน - [ 30 พ.ย. 47 14:31:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป