CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ช่วยโหวตทีคะ มีร้านทำผมสามร้านมาให้เพื่อนๆช่วยเลือกค่ะ รบกวนช่วยกันหน่อยนะคะ

ไม่ทราบว่าถ้าจะไปดัดผม มีร้านทำผมให้เลือกสามร้าน เพื่อนๆจะไปร้านไหนคะ
    1 Hair Decor
    2 Yin Salon
    3 Chic club
    จะไปดัดวันอาทิตย์แล้ว แต่ยังเลือกร้านไม่ได้ พี่ๆเพื่อนๆช่วยทีนะคะ

จากคุณ : - Help me nA KA - - [ 3 ธ.ค. 47 14:22:28 A:168.120.26.159 X: TicketID:063417 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป