CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ช่วยด้วยค่ะ ... ฮือๆๆๆ แฟนบอกให้ไปปรับปรุงสภาพรักแร้ด่วน .. ใครมีเคล็ดลับดีๆ ช่วยทีค่ะ

เค้าบอกว่ารักแร้ของเราไม่ขาวเนียนเหมือนของแฟนคนเก่าๆของเขา เราฟังแล้วอึ้งเลยค่ะ (แต่ทำไมถึงพึ่งมาพูดนะ คบกันมาตั้งปีกว่าแล้ว สงสัยเขาคงจะพึ่งกล้าบอกอ่ะคะ)

คือปกติเราก้อใช้มีดโกนๆเอาน่ะคะ แล้วก้อใช้ Roll-on ด้วย (เคยได้ยินมาว่า ถ้าใช้ Roll-on จะทำให้รักแร้คล้ำ ไม่ว่าใช้เป็นแบบ whitening ก้อคล้ำ เพราะว่ามันจะมีสารอะไรสักอย่างอ่ะคะ แต่ถ้าไม่ใช่ Roll-on ก้อเหม็นสิค่ะ) ทำไงดีอ่ะคะ

เราก้อรักษาความสะอาดมากๆตลอด แต่ว่ามันก้อยังคล้ำอยู่ดี (ทั้งๆที่ตัวเองเป็นคนผิวขาวจั๊วะ)

เพื่อนๆคนไหนรู้เคล็ดลับที่จะทำให้
    1. รักแร้เนียน
    2. รักแร้ขาว
    ช่วยด้วยค่ะ จะลำบากแค่ไหนก้อจะทำตามค่ะ!

จากคุณ : neonatal21 - [ 9 ธ.ค. 47 21:44:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป