CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

+ + + " เ ข็ ม ขั ด ก ร ะ ชั บ ห น้ า ท้ อ ง " ได้ผลจิง หรือ หลอกลวงคะ?? [มีภาพประกอบค่ะ] + + +

คราวก่อนเรื่องลู่วิ่งออกกำลังกาย.. คราวนี้มีเรื่องให้สงสัยอีกละค่ะ..ผีผ้าห่ม

คือว่า.. คุณสามีตัวอวบ.. ได้รับของขวัญเกิดจากน้องสาวเป็น " เ ข็ ม ขั ด ก ร ะ ชั บ ห น้ า ท้ อ ง "
    ปัญหาก็เลยเกิดอ่ะค่ะ.. เนื่องจากว่า.. คุณสามีเธอไม่เชื่อว่า.. สินค้าตัวที่ว่าจะได้ผลจิงแท้.. อย่างที่เค้าแจ้งไว้ข้างกล่อง..
    ที่นี้.. ก็เลยลำบากเพื่อนๆสวนลุมอ่ะค่ะ.. เพราะภริยาเยี่ยงเราก็ไม่มีความเรื่องซะเท่าไหร่..

คำถามค่ะ.- question
    1. เพื่อนๆลองสินค้าประเภทนี้มาแล้ว.. ไม่ทราบว่า.. ผลที่ได้เป็นยังงัยบ้างคะ?? ( รบกวนแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ )
    2. แล้วถ้าว่าตามหลักกายภาพ.. และการออกกำลังกาย.. เจ้าตัวที่ว่าเนี่ย.. ได้ผลจิงๆหรือเปล่าคะ??

รบกวนเพื่อนๆด้วยนะคะ.. เพราะคุณสามีเธอไม่ยอมใช้ท่าเดียว.. เราก็เสียดายของ.. เลยต้องเอาข้อมูลของสวนลุมฯไปสู้กะเธออ่ะค่ะ

ปล1. ภาพสินค้าตัวที่ว่าค่ะ..(เมดอิน ยูเค ซะด้วย) รู้สึกจะมีแผ่นแม่เหล็ก 3แผ่น.. แล้วก็ใช้แบตเตอรี่ก้อนเล็ก 3ก้อน
    ปล2. ขออนุญาตลบลิงค์ของเจ้าตัวที่ว่านะคะ.. ( กลายเป็นผู้ต้องสินสัยโดยไม่รู้ตัว.. ขออภัยมา ณ ที่นี้ค่ะ )

" ข อ บ คุ ณ ทุ ก ค ว า ม คิ ด เ ห็ น ล่ ว ง ห น้ า ค่ ะ  " flower

แก้ไขเมื่อ 14 ธ.ค. 47 16:47:38

จากคุณ : King of Alan - [ 14 ธ.ค. 47 15:02:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป