CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ใครบอก ??? เกลือขัดผิว ดีๆ ราคาถูกๆ ไม่มีอยู่จริง งั้นมาดูนี่กันบ้าง ^_^

เห็นเพราะความบังเอิญค่ะ พอดีไปเดินเล่นซุปเปอร์ที่เดอะมอลล์งามวงศ์วาน แล้วก็ดูพวกครีมล้างหน้าพวกพอกหน้าไปเรื่อยๆ

มีเด็กมหาลัยคนหนึ่ง มาแบบ เปล่งประกายมาเลยค่ะ ขาวใส โคดๆๆ เลยก็คิดปลงในใจว่า เขาคงวาสนาดี ต่อให้ ไม่อาบน้ำหลายวัน ก็ขาว ก็ยังเจิดจรัส ได้อยู่  haha

แล้วก็เหลือบมองในรถเข็นค่ะ มีนมกระป๋อง คิดในใจ ต๊าย ! อายุ แค่นี้มีลูกสะแหละ พอถามเขาถึงได้รู้ว่า อ๋อ เปล่าคะ หนูเอาไปขัดตัว ไอ้หย๋า !!! เสียตังค์อีกแน่ๆ ฉัน กระป๋องเล็ก ก็สุดจะแพง

แล้วน้องเขาก็เอื้อมหยิบ เจ้ากระปุกเหลือง เขาบอกว่าใช้อยู่ค่ะ ชอบทุกสีเลย ขัดแล้วรู้สึกสะอาดดีค่ะ แถมเนื้อขมิ้นไม่ติดมือด้วยค่ะ พี่ลองจิ

น่าน !!  จะพลาดเหรอ  นมก็ซื้อตามแหละ กะอีแค่เกลือ ถอยโลดเลยค่ะ  3 กระปุก

เดี๋ยวมีรูปเนื้อเกลือให้ดูเต็มๆ ด้วยค่ะ

จากคุณ : n_nicky - [ 17 ธ.ค. 47 12:23:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป