CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ชาว ipsa รีบมาช่วยเราคิดด่วน ถูกตู้เย็นยั่วกิเลสจนจะอดใจไม่ไหวแล้วค่ะ

เมื่อวานไปรอเพื่อนที่ชิดลม
    ไม่น่าแวะ ipsa เล้ยยยย

เจอ ba พูดจาเข้าคอกัน
    เลยถูกยุให้ซื้อเอาแต้ม
    เราต้องซื้อ 12000 นิดๆน่ะค่ะแล้วก็จะได้ตู้เย็น

ว่าแล้วเมื่อวานก็หมดไป 7300
    ได้ของที่ต้องใช้เช่น me กับกันแดดมา
    (กันแดดกลิ่นกะเนื้อเหมือนซันคิลเลอร์ของเราเปี๊ยบเลยอ่ะ ขอโบกกก)

ตั้งสติได้รีบหนีออกมาก่อน
    แต่เมื่อวานโปะมาส์คแบบแผ่นที่ได้แถมมา

โอ พระเจ้า...จอร์จ มันเยี่ยมมากๆ
    มันสบายหน้ามากๆ
    แกะออกมาหน้าตึงนุ่มผ่องเนียน
    ไปซื้อดีกั่ว...
    (บ้ามาส์คค่ะ เราเคยใช้ sk2 แล้วมันแก้มชมพูกว่าอันนี้นิดนึง แต่ไม่สบายหน้าเท่า หน้าไม่ตึงนุ่ม ใช้นิวโทรฯ ก็ดีแต่ขาว เราไม่อยากขาว เนี่ย รองพื้นต้องเปลี่ยนเบอร์แล้ว)

แล้วจะซื้ออะไรอีกดีคะ
    ผลิตภัณฑ์ดาวเด่นอะไรของ ipsa ที่ไม่น่าพลาด
    เอาแบบที่ดี คุ้มค่า หาที่อื่นไม่ได้
    อย่างรองพื้นรุ่นน้ำที่เราหาที่อื่นบางเท่าไม่เคยได้เลย
    หรือ me ที่มันมีของมันที่เดียว
    อะไรแบบนี้อะค่ะ

หรือใครอ่านแล้วรู้สึกหมั่นไส้ว่าแม่นี่มันไร้สติ
    ก็วานช่วยให้สติได้นะคะ
    (แต่ว่าเราใช้ ipsa อยู่แล้วอ่ะค่ะ และไม่มีปัญหาเรื่องเงินแต่ตอนนี้มันไม่รู้จะซื้ออะไรดีแล้ว)

ปล. ใครที่ไปสอยตู้เย็นแล้ว มันใช้ดีน่าเสียตังค์เพิ่มอีกประการใดวานบอก

ปล.2 เรามี me กะ time reset กะเซรุ่ม (อันนี้ของลาโนเพลิ์ล) แล้วก็แป้งฝุ่นบางจ๋อย กะรองพื้นบางเฉียบ รวมทั้ง make up base ไว้ในครอบครองแล้ว

ปล.3 อายครีมของเค้ามีตัวไหนน่าสนใจไหมคะ
    ตอนนี้ใต้ตาเราแห้งมาก ลาแมร์ยังเอาไม่อยู่เลยค่ะ
    แล้วพอมันแห้งก็เลยบางวันแอบเป็นริ้ว กลัวมันกลายเป็นรอยอ่ะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 17 ธ.ค. 47 19:27:06

แก้ไขเมื่อ 17 ธ.ค. 47 18:33:02

จากคุณ : dararye - [ 17 ธ.ค. 47 18:30:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป