CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ไปตัดผมร้านไหนดีคะ

ตอนนี้เราไว้ผมทรงญี่ปุ่นอ่ะคะ เป็นทรงหน้าม้า ซอยๆอ่ะค่ะ ยาวเลยไหล่เล็กน้อย ก็ชอบทรงนี้อยู่แล้วอ่ะค่ะ แต่ตอนนี้มันเริ่มยาวแล้ว อยากไปตัดผมคะ แต่เป็นโรคจิตอย่างนึงคือ ชอบเปลี่ยนร้านไปเรื่อย ๆ อ่ะค่ะ ตอนแรกตัดที่ ชลาชลค่ะ พอยาวแล้วก็ไปตัดที่ ควิกคัท ครั้งนี้ชอบใจมากเพราะช่างเค้าแก้ทรงให้ดูญี่ปุ่นเซอร์ๆ กว่าเดิม ตอนนี้ได้เวลาไปตัดอีกรอบแล้ว แต่เป็นโรคจิตกลัวพี่เค้าตัดไม่เหมือนทรงเดิมอ่ะค่ะ เลยมาถามเผื่อ ๆ ว่ามีร้านไหนเจ๋ง ๆ อีกมั่งมั้ยคะ แบบฝีมือคงเส้นคงวา ที่จะตัดผมเราให้ออกมาเหมือนเดิม หรือดูดีกว่าเดิมอะไรแบบเนี้ย ขอให้คนที่ตอบสวยขึ้นๆๆๆๆๆๆๆ เยอะ ๆๆๆๆมาก ๆๆๆๆๆๆ เลยนะคะ

จากคุณ : Billy Sheetarn - [ 24 ธ.ค. 47 23:33:46 A:61.90.118.66 X: TicketID:080454 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป