CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ใช้ Hand Cream ยี่ห้ออะไรกันอยู่อ่ะคะ พอดีลองจับๆมือตัวเองดูรู้สึกหยาบๆจัง อยากจะนิ่มๆๆมั่งอ่า

แนะนำด้วยนะคะ ขอละเอียดนิดนึงทั้งยี่ห้อ และราคาอ่ะค่ะ
    (ถ้าเป็นยี่ห้อแปลกๆ บอกที่ซื้อด้วยก็ดีน๊า คือว่าเจ้าของกระทู้ ต้องการอย่างแรงงง อ่ะค่ะ)

ขอบคุณมากๆนะคะ สำหรับทุกท่านที่เข้ามาบอก
    ต้องแอบอ่านมานาน.. เพิ่งมีวันนี้แหละ ได้ลองตั้งกระทู้ที่สวนลุมสักที

สวัสดีปีใหม่ค่า ทุกคน
    ขอให้เราทุกคนอยู่กันด้วยความรักค่ะ
    =)

จากคุณ : Icy ..^_^ - [ 30 ธ.ค. 47 22:01:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป