CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เพิ่งไปดัดผมมา ใช้ผลิตภัณฑ์อะไรเซ็ทผมตอนเช้า ๆ ดีคะ

เราไว้ทรง ผมตรง (เพราะรีบอนด์) มา 2 ปี  นึกเบื่อ ๆ เลยไปดัดมา  ออกมาถูกใจค่ะ  เพราะให้ช่างใช้ลอนใหญ่ ๆ ดัดเฉพาะตรงกึ่งกลางศีรษะลงมา  ได้เป็นลอนใหญ่ in trend พอดีเลย  
    ปัญหาคือว่า เช้า ๆ จะใช้ ผลิตภัณฑ์อะไร เซ็ทผมดีหล่ะเนี่ย  เพราะทรงเก่าก้อแค่ใช้ ขวดส้มของ OP เท่านั้น  ทีนี้พอผมดัด  น่าจะต้องใช้อะไรที่ให้ผมเป็นลอน ๆ อยู่ทรง  ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

จากคุณ : ไปทะเลกันดีกว่า - [ 4 ม.ค. 48 13:53:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป