CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

สูตรลดความอ้วนดีท๊อกซ์ 14 วัน ค่ะ

ตอนนี้เรากำลังเริ่มทำวันแรกอยู่ค่ะ อยากหาเพื่อนๆที่กำลังทำอยู่ จะได้เป็นกำลังใจให้กันค่ะ
    ตอนนี้แจนหนัก 55 ค่ะ กะว่าหมดสูตรนี้อยากจะให้ เหลือสัก 50 ก็พอค่ะ(มากกว่านี้ก็ดีค่ะ) ไม่รู้จะอดใจไหวป่าว
    นอกจากนี้ก็ยังออกกำลังกายไปด้วยค่ะ แจนเล่นโยคะ บ้างไปฟิตเนสบ้างค่ะ กลัวไม่ลดค่ะ อิอิ
    สูตรนี้จิงๆ แจนเคยทานไป 4 วันแล้วค่ะ ลดไป2 โลกว่า แต่พอดีสอบเลยเลิกไปค่ะ

เพื่อนๆ พี่ๆที่กำลังทำอยู่หรือ คิดจะทำก็ลองดูนะคะ ไม่มีอะไรเสียหายค่ะ แต่กลับได้หุ่นที่ดีขึ้นกลับมาก้วยนะคะ

จากคุณ : jemimaj - [ 4 ม.ค. 48 19:40:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป