CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

• น้ำหอม VOTE •

Burberry Weekend (5 คน)
      The Body Shop White Musk (4 คน)
      Lancome Miracle (14 คน)
      Clinique Happy (17 คน)
      Clinique Happy Heart (2 คน)
      Flower by Kenzo (7 คน)
      DOLCE & GABBANA (2 คน)
      Chanel No.5 (2 คน)
      FCUK for women (0 คน)
      อื่น ๆ ... ช่วยเขียนด้วยนะคะ (16 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 69 คน

7.25%
     5.80%
     20.29%
     24.64%
     2.90%
     10.14%
     2.90%
     2.90%
     0.00%
     23.19%

ขออีกกระทู้นึงเรื่องน้ำหอม

คือเมื่อกี๊ตั้งไปกระทู้หนึ่งแล้ว ใช้ชื่อเดียวกันนี้

แต่มันเข้าไม่ได้น่ะค่ะ

ช่วยโหวตหน่อยนะคะ

ถ้าใครมีคอมเม้นต์อะไรก็ช่วยเขียนเพิ่มด้วยก็ดีค่ะ

ปล. มี 4 invite gmail ค่ะ ลงชื่อเลยนะคะ

จากคุณ : น้ำเงี้ยว - [ 8 ม.ค. 48 22:14:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป