CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

• • Vogue Beauty Icons • •

เอามาจากเวป vogue นะคะ น่าสนใจดี รำเพยไม่เห็นด้วยทั้งหมดหรอก แต่ว่าเห็นว่าน่าสนใจก็เลยเอามาให้ดูกันค่ะ อันนี้ krtty ส่งมาให้ดู ขอบคุณคุณคิดตี้ด้วยนะคะ

ตอนแรกลงราคาไว้ แต่ว่าทางเวปเอาออกไปเพราะว่าคิดว่าโฆษณา  เข้าใจผิดน่ะค่ะ เพราะไม่ได้จะโฆษณาให้ซื้อ จะมาบอกว่า คนที่คิดว่าของเมืองนอกจะถูกกว่าเมืองไทยเสมอไปน่ะไม่ใช่หรอกนะ พวกเครื่องสำอางน่ะ ที่ออสเตรเลียแพงกว่าเมืองไทยมาก ดังนั้นอย่าฝากคนซื้อเลยค่ะ ซื้อในเมืองไทยนั่นแหละ ทีนี้จะใส่ราคาให้ใหม่ก็ได้ แต่รำเพยขี้เกียจค่ะ เพราะว่ามันต้องใส่ทีละอัน เอางี้ก็แล้วกัน พบกันครึ่งทาง ใครอยากรู้ว่าอะไรขายราคาเท่าไหร่ก็คลิกที่เวปนี้ไปดูกันเอาเองนะคะhttp://www.vogue.com.au/special/2005/01/beautyicons/index.php

*ย้ำอีกรอบ.....อย่ามาคิดซื้อเครื่องสำอางในออสเตรเลียเลยค่ะ ถ้าไม่ใช่ของออสเตรเลียน่ะ แพงกว่าเมืองไทยอีกนะ บางทีแพงกว่ามากด้วย*

Skincare

LUXURY TREATMENT (1)
    Clarins Beauty Flash Balm, 50ml,

ESSENTIAL TREATMENT (2)
    Blistex Lip Conditioner, 7g,

LUXURY MOISTURISER (3)
    La Mer Creme de la Mer, 30ml, 5.

ESSENTIAL EYE TREATMENT (4)
    L’Oréal Visible Results Eye, 15ml,

LUXURY EYE TREATMENT (5)
    Clinique All About Eyes, 15ml,

LUXURY CLEANSER (6)
    Dermalogica Daily Microfoliant, 74g,

ESSENTIAL MOISTURISER (7)
    Nivea Visage All Day Aqua Moisturiser, 50ml,

ESSENTIAL CLEANSER (8)
    Jurlique Face Wash Cream, 40ml

แก้ไขเมื่อ 14 ม.ค. 48 08:01:57

จากคุณ : รำเพย - [ 13 ม.ค. 48 13:26:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป