CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

สาวๆจ๋า ใช้ eye remover ของอะไรกันบ้างคะ

มาแชร์กันหน่อยนะคะ

เราใช้ของ Chanel อยู่
    ล้างeye shadow กับ mascara ได้หมดจดดี
    ไม่ต้องเช็ดถูแรงๆอ่ะค่ะ
    ตัวนี้ดีมากๆ..รับประกัน เสียอย่างเดียวที่แพงไปนิดส์

เคยใช้ของ Loreal , Maybelline ก็ ok อยู่ค่ะ
    แต่ 2 ตัวหลัวนี่ล้าง Shiseido mascara ไม่ค่อยออก
    เลยเศร้า

แก้ไขเมื่อ 13 ม.ค. 48 19:34:16

จากคุณ : มิสเจีย - [ 13 ม.ค. 48 19:31:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป