CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

สงสัยในพฤติกรรมของเพื่อนชายกลัวว่าเค้าจะเป็นเกย์เพื่อนๆช่วยวิเคราะห์หน่อยนะคะ

คืออย่างนี้ค่ะ เคยถามเค้าแล้ว เค้าบอกว่าไม่เป็น(เกย์) แต่เราก้อยังสงสัยอยู่มันทะแม่งๆนะคะ เป็นต้นว่า เค้ากันคิ้ว , เป็นคนสะอาด ระเบียบของทุกอย่างต้องวางเป็นระเบียบ ไม่ว่าจะเป็นห้องนอน หรือในรถ , ใช้ครีมบำรุงผิวทาหน้า และ แขน ก่อนนอน ( เค้าบอกว่ากลัวแก่ หน้าตาจะไปก่อนอายุ)อ้อสุดท้าย เค้ายกเวทค่ะ  ข้อมูลเหล่านี้พอจะบอกได้ไหมคะว่าเป็นยังไง หรือว่ายังบอกไม่ได้อยู่ดีเพราะผู้ชายจริงๆส่วนมากก้อมีนิสัยแบบนี้เหมือนกัน ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาตอบค่ะ ....

จากคุณ : mikiojung0_0 - [ 22 ม.ค. 48 23:59:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป