CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เป็นญาติกันห้ามเป็นแฟนกันเหรอครับ (ประสบการณ์ตรง)

คือว่าพ่อของผู้หญิงคนนี้มีศักดิ์เป็นหลานของพ่อครับ เค้ามีลูกสาวอายุเท่ากับผมเลยที่รู้จักกันก็เพราะว่าพ่อของเค้าชอบเรียกผมไปซ่อมคอมบ้านเค้าครับ พ่อซ่อมเสร็จก็เลี้ยงข้าว(บ้านเค้าขายข้าว)  พ่อเค้าก็โทรเข้ามือถือเรียกให้ไปทำคอมให้ผมเลยรู้เบอร์ อยู่ดีๆวันนึงตัวผู้หญิงเองก็โทรมาบอกให้ช่วยทำงานคอมให้หน่อยแล้วผมก็ชวนคุยยาวคุยกันประมาณ4วันมาแล้ว ก็คุยกันดี หวานจ๋อย วันรุ่งขึ้นผมก็นัดอาสาขับรถไปส่งที่รร.(ตอนรับขึ้นรถไปรับไกลๆบ้าน)  ผมโทรไปเจอพ่อแม่เค้ารับบ่อยๆ สงสัยพ่อแม่เค้าคงรู้มั้งครับ เมื่อวานนี้ ผมโทรไปหาเค้า แม่เค้ารับบอกว่าไปตลาด ผมก็รีบขับรถไปดักรอหน้าบ้าน รอซักพักเค้าเห็นผมก็รีบเดินเข้าซอยอีกซอยเข้าหลังบ้านเลย(ผมอยู่หน้าบ้าน) ผมก็ขับรถกลับบ้านแล้วโทรหา น้องเค้าก็รับบอกว่าไม่อยู่ไปตลาด ผมก็บอกว่า กลับมาแล้วไม่ใช่เหรอ น้องเค้าก็บอกว่ารู้ได้ไง น้องเค้าก็ไปถามแม่ว่าอยู่หรือเปล่า แม่เค้าก็ตะโกนมาว่า"บอกว่าไม่อยู่" ผมก็ตัดสายทันที นอนก็ไม่หลับเฮ้อ เมื่อคืนนี้นอนตอนตี1 นอนคิดถึงฮือๆๆ  เช้าปุ๊บก็โทรไปหาแม่เค้าก็รับแล้วบอกว่าไปซื้อของแล้วพูดว่า"โทรมาบ่อยจังนะ"แล้วตอนเย็นๆผมก็ขับรถผ่านหน้าบ้านแล้วเอารถเก๋งบังให้เหลือแต่หัวแล้วผมก็มองเข้าไปในบ้าน เอออยู่นี่หว่าผมเลยรีบโทรไปหาเค้าก็ทำแบบว่าไม่อยากคุย รีบๆวาง ผมก็ถามอีกว่าเมื่อวานไปไหนมา เค้าบอกว่า ไปเซเว่น ผมก็ถามต่อว่า แล้วทำไมที่บ้านบอกไปตลาดล่ะเค้าก็ตอบมาว่า"แล้วจะทำไมล่ะ" พอถามว่าอยากให้โทรไปอีกหรือเปล่า เค้าก็บอกว่าไม่ต้องโทรก็ได้  ผมก็ถามว่าทำไม เค้าก็บอกว่า พ่อไม่อยากให้คุย -*-  
    จะจีบเป็นแฟนเฉยๆครับไม่ถึงขนาดมีลูก(คาดว่า)

สรุปว่าไงครับ

แก้ไขเมื่อ 24 ม.ค. 48 00:25:30

จากคุณ : โซนิคเขียว - [ 23 ม.ค. 48 19:47:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป