CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ช่วยฟันธงเลือกแป้งฝุ่นให้ด้วยค่ะ

เราอยากได้แป้งฝุ่นที่ทำให้หน้าผ่องๆ (ชอบโทนเหลือง) อยากขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ หาความรู้จากกระทู้เก่าๆแล้วเล็งๆไว้ดังนี้
    1.Bobbi brown (เคยใช้แต่ลิปและบรัชออน)
    2.Shu (ได้ยินว่าดีแล้วราคาแพงมากรึเปล่าคะถ้าเทียบกับBB)
    3.LM (เห็นว่ารุ่น translucent ดี แต่ว่าไม่ออกสีแล้วทาระหว่างวันได้รึเปล่า)
    4.Make up forever (ไม่มีข้อมูลเรื่องแป้งฝุ่นค่ะ)
    เพื่อนๆเชียร์ตัวไหนคะ แล้วราคาเท่าไหร่ด้วยนะ รบกวนด้วยค่ะ จะไปซื้อเสาร์นี้แล้ว

จากคุณ : good day - [ 27 ม.ค. 48 14:41:03 A:203.148.240.43 X: TicketID:006689 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป