CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เกือบพลาดไปแล้วครับ

เรื่องมีอยู่ว่า ผมคุย msn กะน้องผู้หญิงคนหนึ่ง
    เราแลกรูปกันแต่ผมส่งรูปเพื่อนไปให้น้องเขา
    เพื่อนผมหน้าตาธรรมดา คล้ายๆ คุณฮาร์โมนิก้าครับ
    ไม่ได้ว่านะ คล้ายกันจริงๆ

ผมได้รูปน้องเขามา ผมรู้สึกว่าผมคิดผิดที่ส่งรูปเพื่อนไป
    น่าจะส่งรูปตัวเองให้มากกว่า
    น้องน่ารักมากครับ แต่หลังจากแลกรูปกันแล้ว
    น้องเขาก็ไม่ค่อยออนไลน์เท่าไหร่
    จนมีวันหนึ่งผมลองเข้า msn ไปอีกเมล์หนึ่ง
    ก็รู้ว่าน้องเขาบล็อกผม
    ผมเสียใจมาก เลยถามว่าบล็อกผมทำไม
    น้องเขาบอกว่า ไม่ชอบหน้าตาแบบนั้น
    ผมเลยส่งรูปจริงๆ ของผมไปให้น้องเขาดู
    น้องเขาเลยเลิกบล็อค แล้วเราก็คุยกันอย่างเดิม

ผมเกือบพลาดไปแล้วจริงๆ ครับ

อ้อ ช่วยเมนต์บล็อกผมหน่อยครับ เพิ่งทำ
    http://handsome.bloggang.com

จากคุณ : พ่อตัวดี - [ 27 ม.ค. 48 15:59:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป