CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ฝากตัวด้วยนะคะ เพิ่งเริ่มโพสที่ห้องนี้ แต่มีมาสคาร่าถูกและดีมาแนะนะค่ะ

พอดีคนในห้องนี้แนะนำ มิสทีนอ่ะ เลยไปลองซื้อมาดูนะ
    ขอบอกว่าดีมากๆ เลยโดยเฉพาะรุ่นใหม่อ่ะ ที่เป็นแท่งสีเงินๆ กันน้ำด้วย รุ่น Maximum อะไรนี่แหล่ะ งอนโค้งอยู่ตัวมาก หนาด้วย ปัดทีเดียว ก้อดูบรรเจิดแร้วอ่ะ ต่อขนตาด้วยนะ แล้วที่สำคัญล้างออกง่ายมากๆๆๆ หลุดเป็นเส้นเลย ขนาดเนื้อมันเข้าตาเราอ่ะ ยังเป็นเส้นเลย เอา cottonbud เช็ดออกมาได้ง่ายๆเลยอ่ะ ไม่รู้นะ แต่กะเรา ลองเอสเต้ตัวที่แถมแล้วเฉยๆ เมลเบลีนกันน้ำไม่จิง ร้องไห้นี่ดำเรยเป็นแพนด้าจัง ส่วน Fasioดีนะแต่ล้างออกยากมากๆๆ ตาแทบพัง ที่สำคัญนะคะ มิสทีนที่ซื้อนี่ ราคา 109 บาทเองอ่ะค่ะ ถูกมากกก เอ้ย ถูกใจมากอ่ะค่ะ ไม่แพนด้าเยย เย้ๆๆๆๆ

จากคุณ : ซินญอ - [ 29 ม.ค. 48 17:19:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป