CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

++กระทู้ขอคำแนะนำค่ะ ไม่ทราบว่าเหรื่องสำอางค์คริสเตียนดิออร์ มีอะไรน่าใช้บ้างคะ++

แหะ ๆ ไปโพสต์ผิดอยู่ในห้องสวนลุมรวมมิตรน่ะค่ะ พอดีมีเพื่อนช่วยซื้อให้ได้ถูกหน่อย เลยอยากทราบว่ามีอะไรน่าใช้บ้าง เป็นคนผิวขาวเหลือง แล้วก็ค่อนข้างมันค่ะ
    อยากลองใช้พวกไวท์เทนนิ่ง หรือมาส์ก ไม่ทราบว่าดีไม๊คะ แนะนำตัวอื่นก็ได้นะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Look_Ling - [ 31 ม.ค. 48 11:00:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป