CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

คุณผู้ชายมีเพื่อนผู้หญิงสนิทๆ กัน นี่สนิทขนาดไหนเจ้าคะ

มีเพื่อนผู้ชายคนนึงมันทำตัวเหมือนสนิทกะอีชั้นเจ้าค่ะ

เมื่อก่อนตอนมันมีแฟน มันจะโทรมาแจ้งข่าวสาร ว่ามันพาแฟนไปเที่ยวไหน กินอะไร แฟนด่ามันว่าอะไร มันตอบว่าอะไร วาเลนไทน์ไปไหน แจ้งข่าวแทบทุกวัน

พอมันเลิกกะแฟน ก็ฟูมฟาย โทรมาฟูมฟายแทบทุกวันอีกเช่นกัน

ตอนนี้มันทำธุรกิจส่วนตัวอยู่ ก็โทรมาปรึกษาเรื่องธุรกิจ บ้าง เรื่องสัพเพเหระบ้าง แต่แบบคุยกันบ่อยมากเลยค่ะ

วันว่างๆมันก็ชวนไปกินข้าว ฟังเพลง โดยทั่วไปก็ดีค่ะ

แบบนี้คือเป็นแบบเพื่อนสนิทกันใช่มั้ยคะ ปรกติคุณผุ้ชายมีเพื่อนสนิทเป็นผู้หญิงสนิทขนาดนี้เลยหรือเปล่าคะ อิฉันก็พ้นวัยเบญจเพส มาพอสมควรแล้ว ไม่ใช่เด็กสาววัยสะรุ่น เลยงงๆค่ะ

เพราะอิฉันเป็นสาวโบราณ ไม่กล้าคิดอะไรเกินตัว ทั้งๆที่ก็มีใจชอบๆมันอยู่มากทีเดียวค่ะ

จากคุณ : คนยุคหิน - [ 1 ก.พ. 48 01:15:46 A:203.118.109.217 X: TicketID:081943 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป