CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

คุณรำเพยคะ รบกวนช่วยดูกันแดดตัวนี้ให้หน่อยค่ะ

นีเวีย วิซาร์จ white natural day UV block cream
    ส่วนประกอบสำคัญ (%W/W)
    Ethylhexyl p-Methoxycinnamate 7.50% Licorice Extract 5.00% Methylbenzylidene Camphor 3.00% Titanium Dioxide 2.50% Ethylhexly Triazone 1.00% Butyl Methoxydibenzoylmethane 0.30% Jojoba oil 0.50% Vitamin E Acetate 0.50% Magnesium Ascorbyl Phosphate 0.10% Eucerit 0.10%
    คุณรำเพยคะ รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะคะ ว่ากันแดดตัวนี้กันได้ครบทั้ง uva และ uvb มั้ยคะ ตัวนี้ลองใช้แล้ว(เป็นซองๆที่ได้แจกมา) ก็ใช้ดีอ่ะค่ะ ไม่อุดตัน มันนิดหน่อย แต่ไม่วอก ที่ซองพิมว่า spf30 ก็คิดว่า ถ้ากันได้ตามนี้ก็โอเคอ่ะค่ะ ใช้ได้จะไปซื้อ ของขายมาใช้ เพราะไม่แพงมาก ช่วยดูให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆๆๆๆ ค่า

จากคุณ : พลอยฟ้า - [ 1 ก.พ. 48 11:33:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป