CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

รักแรกตบ3{แตกประเด็นจาก L3267305}

มันเป็นเรื่องจริงที่น่าเศร้าจัง
    ขอย้อนเวลาไปนิดนะ เพราะตะกี้(อันนี้ปัจจุบันคะ)
    เราไปค้นหาตั๋วหนังเก่าๆที่เราสะสมนะ
    ว่าจะเอาไปให้มินมัน

บางอันมันจางจนดูไม่ออกแล้วนะ
    ว่าไปดูเรื่องอะไรมา แต่รู้อ่ะว่าไปดูกับใคร
    เพราะจดไว้หลังตั๋วไงเลยจำได้หึหึ  

แต่มีหลังตั๋วใบหนึ่งช่างอเมซิ่งมากเรยย  
    ตัวหนังสือเล็กๆขยุกๆอ่ะ
    Na
    no matter what anyone thinks or says,
    I love you with all of my heart
    ต่อท้ายด้วยลายเซ็นเค้าจ้า
    เจ้าของลายมือก็เป็นคนเดียวกัน
    กับกับคนที่เคยวาดรูปให้เรานะหล่ะ.......

จากคุณ : Frida ฟิน - [ 1 ก.พ. 48 23:56:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป