CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

***ช่วยด้วยคร้าบบบบบบบ เล่น msn ผ่านเวปทำไงครับ

พี่ๆชาวสวนลุมครับ ผมอยากรู้ว่าเล่น เอ็ม เอส เอ็น ผ่านเวป ทำยังไงครับ ตอนนี้ เครื่องแม่ เค้าบล๊อค ผิดอะครับ บล๊อค msn ซะงั้น เลยทำให้เล่น เอ็ม เอส เอ็น ไม่ได้
    ผมจะเล่นผ่านเวปได้หรือเปล่าครับ แล้วเล่นที่เวปไหนครับ

จากคุณ : mm_takky - [ 15 ก.พ. 48 00:31:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป