CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ถ้าคุณมีแฟนแล้ว คุณยังไปดูหนังกับเพื่อนต่างเพศกันแค่ 2 คนรึเปล่าคะ

อยากถามผู้ชายว่า ถ้าคุณมีแฟนแล้วเนี่ย คุณยังไปดูหนังกับเพื่อนผู้หญิงกันแค่ 2 คนรึเปล่าคะ คือเราคิดว่าแค่ไปดูหนังเนี่ยมันไม่เห็นเป็นไรเลย รึว่าเค้ากลัวแฟนจะมาเจอแล้วคิดมากคะ

แล้วถ้าผู้ชายกับผู้หญิงที่ไปดูหนังกันแค่ 2 คนเนี่ย จำเป็นด้วยเหรอคะที่ต้องเป็นแฟนกัน เราไปดูหนังกับเพื่อนผู้ชาย(เน้นเพื่อนจริงๆนะคะ)แค่ 2 คนบ่อยค่ะ(หมายถึงกับเพื่อนต่างคนกัน ไม่ใช่ไปกับเพื่อนแค่คนนี้คนเดียว) คือถ้าเพื่อนโทรมาชวนแล้วเราว่างก็ไป เพราะต่างคนก็ต่างชอบแนวของหนังไม่เหมือนกัน แล้วเราว่ามันก็สะดวกดี ถ้าต้องรอคนโน้น คนนี้คงอดดูกันพอดี

แต่มีเพื่อนคนนึงค่ะ เค้าบอกว่าไปดูหนังกันแค่ 2 คนมันดูไม่ดีค่ะ เราเลยอยากรู้น่ะค่ะ ว่าคนส่วนใหญ่คิดยังไง

จากคุณ : lost traveller - [ 18 ก.พ. 48 16:47:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป