CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

หาคอร์สนวดตัว ขัดตัว เตรียมเป็นเจ้าสาวค่ะ

ไม่ทราบใครพอจะแนะนำได้บ้างแบบว่า แขนขาวไม่เสมอกันน่ะค่ะ เดี๋ยวเวลาใส่ชุดเจ้าสาวจะด่างเอา เลยอยากได้คอร์สเจ้าสาว แล้วก็อยากทราบด้วยว่าเค้าทำอะไรกันบ้าง ช่วยแนะนำร้านที่ไว้ใจได้หน่อยน่ะค่ะ แบบว่าทำแล้วสมราคา หรือราคาย่อมเยาว์ กะงบไว้ไม่อยากให้เกิน 5000 ค่ะ

จากคุณ : บุ๊กบิ๊กตึ๊งตึ๋ง - [ 20 ก.พ. 48 10:37:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป