CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

( ( (''ขอ คำ ปรึกษาด่วน!!!!++จากพี่ในห้องนี้ที่เคย ทำตา 2 ชั้น ค่ะ ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบค่ะ'' ) ) )

''ขอ คำ ปรึกษาด่วน!!!!++จากพี่ในห้องนี้ที่เคย ทำตา 2 ชั้น นะค่ะ' ตอนนี้อายุ 21 ปีแล้วค่ะ ใกล้รับปริญญาเลยอยากจะสวย หนุเป็นคนตาชั้นเดียวมาโดยกำเนิด ตาค่อนข้างเรียวยาว ก็ดูตาไม่เล็กนะค่ะ ตอนเด็กๆก็ยังดูดีตาไม่เล้กมาก แต่พอโตฃึ้นตามันดูเล้กลงคงเพราะสายตาสั้นใส่แว่นมาก แล้วไขมันบนหนังตาก็เพิ่มขึ้นค่ะ ตามันเลยดูเล็กแล้วบวมๆ เหมือนหนังตาจะตก มีคนทักกันมากทั้งเพื่อนๆ และ ครอบครัว กลุ้มใจมากเลยค่ะ เลยตัดสินใจจะเก็บเงินเพื่อไปทำตา 2ชั้น ตอนนี้เก็บได้ 30,000 บาทแล้วนะค่ะ

จึงอยากจะขอคำปรึกษาอย่างเร่งด่วนนะค่ะ กลัวแผลจะหายไม่ไม่ทันก่อนวันรับปริญญา
    1. มีงบ 30,000 บาท เพียงพอต่อการทำตาไหมค่ะ
    2. ทำตาที่ไหนดีค่ะ ที่ทำให้ตาสวยขึ้นมากๆ(อยากทำตาเหมือนแบบดาราเกาหลี)
    3.อยากทราบชื่อแพทย์และสถานที่ ที่เคยไปรักษา เพื่อจะได้ไปติดต่อได้ถูกนะค่ะ
    4.ถ้าพี่ๆที่มาตอบกระทู้ มีความกรุณาเห็นใจเพื่อนผู้หญิงที่อยากสวยเหมือนกัน
    ช่วยลง E-mail หรือ เบอร์โทรศัพท์ก็ได้นะค่ะ อยากจะปรึกษาแบบตัวต่อตัวนะค่ะ เพราะว่าต้องไปทำตาคนเดียว
    และไม่เคยรู้เรื่องขั้นตอนการทำมาก่อนเลย ค่ะ

ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบค่ะ

จากคุณ : POlar pandy - [ 28 ก.พ. 48 03:48:50 A:61.90.7.27 X: TicketID:089739 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป