CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ถามผู้รู้เกี่ยวกะการซื้อของผ่าน strawberrynet..com อ่ะคะ

เราอยากรู้ว่าถ้าเราสั่งซื้อของผ่านทาง Web นี้อ่ะ ราคาถูกว่าซื้อตามเคาท์เตอร์หรือปล่าวค่ะ เเล้วในWeb ที่บอกราคาเป็นเงินบาท เราก็จ่ายตามราคานี้ใช้ไหมค่ะ เเล้วเราต้องเสียภาษีค่ะอื่นๆอีกหรือเปล่าค่ะ ขอรายละเอียดอื่นๆเพิ่มเติม เกี่ยวกะการสั่งซื้อของผ่านทางWEB นี้หน่อยนะค่ะ

จากคุณ : ตัวกลม - [ 3 มี.ค. 48 10:38:49 A:203.146.79.18 X: TicketID:090137 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป