CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

อยากใช้ ลาแพร์รี่ ค่า แนะนำหน่อยสิค่ะ ตัวไหนดีคะ

ผิวผสมค่ะ หน้ามีแผลเป็นจากการแพ้ออยแบบมหาศาลมาก มีปัญหาสิวประปราย อายุ เกิน 25 แต่ไม่ถึง 30 อิ อิ

ตอนนี้ที่ใช้อยู่คือ อีโค ทรอปิคอล เรซิ่น กะ อายแอนด์ลิปบาลม์ ของน้องซิสค่ะ

สนใจน้องลาแพร์ อยากได้ตัวสำหรับหน้า ที่ใช้เพิ่มขึ้นมาจาก อีโค กะทรอปิคอลค่ะ แล้วก้อสำหรับตาด้วยค่ะ เอามาใช้เสริมหรือเปลี่ยนใช้เดี่ยวเดี่ยวก้อได้ เพราะตาของน้องซิสก้อจะหมดแล้ว

รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ ตัวไหนของลาแพรรี่ที่เป็น must-try บ้างค่ะ

เหล่ cellular radiance ไว้ ทั้งหน้าและตาเลย มันเหมาะไหมค่ะ หรือว่าต้องรอแก่กว่านี้หนอ่ย แต่สภาพหน้ามันเยิ่นจากการแพ้พอสมควรค่ะ อีกตัวคือ ตัวสกินคาเวียร์ค่ะ ทั้งหน้าและตาเช่นกัน เทียบอันนี้กะ cellular radiance อันไหนเหมาะกว่าค่ะ หรือควรใช้ทั้งคู่

ยิ่งถามยิ่งงง เอาแค่นี่นะคะ ขอบคุณมากค่า

จากคุณ : ApresMidi - [ 4 มี.ค. 48 13:36:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป