CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

สอบถามเกี่ยวกับ TTA ค่ะ

ดิฉันใช้ TTA มา 2 อาทิตย์แล้วค่ะ รู้สึกหน้าเนียนใสขึ้นนะค่ะ ชอบค่ะ แต่ใช้แล้วผิวแห้งจังเลยค่ะ คือดิฉันใช้ TTA อย่างเดี่ยว ทุกคืน ทุกวันค่ะ อีกอย่างพอใช้แล้ว พวกสิวผดก็หายไปนะค่ะ เลยอยากทราบค่ะว่า TTA เนี่ย เพื่อนๆใช้กันยังไงบ้างค่ะ เช่นทากับตัวไหน หรือ ทากันยังไง เพราะเห็นบ้างคนบอกให้ทา วันเว้นวันค่ะ
    อีกอย่างค่ะ TTA เนี่ย เราควรทา ก่อน ยารักษาสิว หรือ หลังดีค่ะ แล้ว ดิฉันใช้คู่กับ อะดาพาลีน(ดิฟเฟอริน)ได้ไมค่

จากคุณ : notthing - [ 11 มี.ค. 48 00:03:36 A:203.118.115.246 X: TicketID:087218 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป