CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

--- - --- ตอนนี้ก่อนออกจากบ้าน ใช้ปัดแก้ม ยี่ห้ออะไรและสีอะไรอยู่คะ --- - ---

อจฮพ. ใช้ บลัชออน ยี่ห้อ Nars สี Plaisir ทุกวันเลยค่ะตอนนี้

สีออกส้มอมน้ำตาลๆ เหมือนไม่ได้ปัดแต่ปัด แล้วจะปัดทำไม

สรุปว่าสวยค่ะ ชอบมาก ณ ขณะนี้ ^_^

**และที่เล็งไว้ ตอนนี้ก็จะเป็นของ Shu สี Wine อะไรเนี้ยแหล่ะคะ ท่าจะแจ่ม**

แล้วเพื่อนๆหล่ะคะ?? ตอนนี้ใช้สีอะไร และ เล็งอะไรไว้บ้าง

อยากรู้จัดเลยค่ะ บอกหน่อยนะคะ แฮ่ๆๆ...

จากคุณ : อุ๊ดจังแฮพิน - [ 11 มี.ค. 48 20:16:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป