CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

พี่รำเพย หรือ พี่ๆคนอื่นช่วยแนะนำด้วยครับ จะไป Sydney อาทิตย์หน้าแล้วครับ

คือว่าจะไป 5 วันครับ มีคำถามรบกวนะพี่ๆหน่อยครับ
    1. จะไปหอบ FOA ครับ  เคยอ่านว่าหาได้จาก priceline ซึ่ง(น่าจะ)เป็น Supermarket ที่นั่น ไม่ทราบว่า มันมีอยู่เยอะๆตามที่ต่างๆหรือเปล่าครับ  (คล้ายๆกับ Tops หรือเปล่าครับ)

2. David Jones ที่นั่น ไม่ได้ขายแต่ David Jones ใช่ปะครับ มันน่าจะมี skincare ของอื่นๆด้วยใช่มั้ยครับ

3. ที่นั่นมีอะไรน่าซื้อบ้างครับ อย่างเช่นพวกขนมอร่อยๆๆ 555

4. ปล. จะไปแวะเครื่องที่ ชางฮี  ไม่ทราบว่า ที่สนามบินชางฮี มีอะไรถูกๆกว่าเมืองไทยบ้างครับ

จากคุณ : coombe lane's guy - [ 12 มี.ค. 48 00:32:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป