CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

#ถ้าเค้ามีแฟนแล้ว เราจะบอกรักเขาไปดีมั้ย#

ตอนแรกเรากะจะบอกรักเค้าเพราะเค้าจะไปสอบเข้าที่อื่นแล้วอ้ะค่ะ
    แต่ก็กลัวว่าถ้าเขาสอบไม่ติดแล้วยังอยู่ที่ร.ร.เดิม จะเข้าหน้าเค้าไม่ติด
    แล้วเค้าก้อมีแฟนแล้วด้วยค่ะ หนูอยู่ในฐานะประมาณน้องสาว
    ถ้าบอกรักไป เค้าจะมองหนูไม่ดีรึเปล่าคะ กลุ้มมาก อยากบอกแต่ก้อยังกลัว
    ขอคำปรึกษาหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : กลุ้มใจ - [ 14 มี.ค. 48 13:13:53 A:61.90.92.222 X: TicketID:084607 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป