CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

คำสารภาพของเด็กชาย ที่เคยถ่ายโป๊ (อยากให้อ่านไว้เป็นวิทยาทานหรือเตือนใจตัวเองและคนรอบข้างนะคับ)

เมื่อสี่ปีก่อน (ผมอยู่ป.ปลาย รร.มัธยมมีชื่อแห่งหนึ่งของจ.ทางภาคเหนือ)
    บ่ายวันนั้น ผมจำได้สนิทว่าเป็นวันเรียนวันสุดท้ายของม.4 เทอมสอง
    ผมกับเพื่อนๆ โดดเรียนไปเดินห้างกัน ตามประสาเด็กไม่ค่อยดี
    ระหว่างที่รอเพื่อนเข้าห้องน้ำ ผมนั่งรออยู่หน้าโรงหนังคนเดว
    ซึ่งมีม้านั่งอยู่ ผมนั่งเล่นเกม (เกมบอย ตอนนั้นฮิต) ไม่ได้คิดไร
    ซักพักก็มีพี่คนนึง แต่งต้วดี พูดจาดีมาก เข้ามานั่งข้างๆ ผม
    มารยาทดีมากคับ บอกผมว่า เพื่อนเค้าคนนี้ มาจากญี่ปุ่น (ชี้ไปที่เพื่อนเค้า ผมทองๆ)
    กำลังจะมาเปิดคาเฟ่ ที่เมืองไทย ก็เลยมาดูทำเล
    แต่ตอนนี้ เค้าเปนเจ้าของคาเฟ่อยู่ สามที่ ที่ชิบูย่า และฮาราจูกุ
    เค้าอยากได้ชุดนร.ของเด็กไทย ไปเปนคอลเลคชั้น ประดับที่ร้าน
    เค้าพูดพร้อมกับเปิดโฟโต้อัลบั้มของเค้าให้ดูว่า อืมเค้าเอาชุดนร.หลายๆ ประเทศไปอัดกรอบ
    แล้วก็แปะไว้ที่ผนังห้องจิงๆ

ตอนแรกผมก็งงๆ ว่า อ้าว แล้วจะเอาไรจากผม
    ผมกัวนิดๆ ก็บอกเค้าไปว่าอื้ม ที่บ้านมีชุดนร.เยอะมาก
    ถ้าพี่อยากได้จิงๆ ก็จะขายให้ (นึกว่าจะได้ตังค์)
    แต่เค้าบอกว่า ไม่ทันแน่ๆ เพราะเด๋วเค้าจะต้องรีบไปขึ้นเครื่องกลับยี่ปุ่นแล้ว
    ไฟลท์ออกอีกประมาณ 1 ชม. เค้าขอให้ผมถอดชุดนร.ให้เค้าตอนนี้ได้ไม๊
    แล้วเวลาครึ่งชม.ตอนนี้ ให้ผมไปเดินเลือกซื้อชุดอะไรก็ได้ที่อยากได้ใหม่ 1 ชุด
    เพื่อจะได้ใส่เปลี่ยนให้เค้าเลย เค้าก็พาผมไปเดินซื้อ จนผมเจอชุดที่ถูกใจ
    ก็เลยตัดสินใจ ตกลงแลกกับชุดนร.ผม อีกอย่างชุดใหม่นี้ ก็ราคาแพงด้วยอ่ะ
    แล้วผมก็จะย้ายรร.แล้วด้วยเทอมหน้า ก็จะไม่ได้ใส่อีก
    คิดว่ามันคุ้ม ก็เลยให้มันไป

มันให้ผมเข้าห้องน้ำ ไปเปี่ยนเสื้อผ้า ก่อนเปลี่ยนมันถ่ยรูปผมไว้ใบนึง
    พอเปี่ยนเส็ด ผมก็หอบชุดนร.ออกมายื่นให้มัน
    แต่มันแปลกอย่างนึงคือ ให้ผมถือชุดนร.ที่เปี่ยน ถ่ายรูปเก็บไว้อีกใบนึงเหมือนเดิม
    พี่คนนั้นบอกว่า เก็บไว้เป็นที่ระลึก เพราะประทับใจมากที่เด็กไทยมีน้ำใจกับเค้า
    เค้าพูดว่า
    I'm so touched. Would you gimme your name/ number/ email or anything i can keep intouch with you?
    ผมก็ให้ชื่อเบอร์ทอสับเค้าไป ไม่ได้คิดไรมาก

อ่านถึงตอนนี้ พวกนายอาจเดาเกมได้ แล้วรู้สึกว่าผมโง่ ใช่มะ
    แต่อยากให้นึกย้อนไปดูว่า ตอนนั้นผมอายุแค่ 14 นะคับ
    ถ้าย้อนกลับไปได้ จะไม่ให้เกิดเรื่องนี้ขึ้นอีกเลยแน่นอน

ผ่านไปสองเดือน มีทอสับเข้ามาที่บ้านผม
    แต่ผมไม่อยู่ ออกไปเล่นกับเพื่อนในซอยบ้าน
    พอกลับมา แม่ก็ซักไซร้ใหญ่ ว่า ไปรู้จักผุ้ใหญ่ที่ไหน
    เค้าฝากเบอร์ให้โทรกลับ ลูกไปติดต่ออะไรกับใครไว้
    ผมก็งง แม่ก็ไม่ค่อยเชื่อ แต่พอผมตอบอะไรไม่ได้ เค้าก็ลืมไป

ผมเก็บเศษกะดาษใบนั้นมา คิดอยู่คืนนึง ก็เลยโทรไป
    ปรากฏว่าเปนพี่ที่มากับคนยี่ปุ่นคนนั้นจิงๆ ด้วย
    เค้าโทรมาอยากนัดเจอผมอีกครั้ง พูดจาดีเหมือนเดิม
    บอกว่ามาคราวนี้ อยู่เมืองไทยหลายวัน อยากตอบแทนผมคราวที่แล้ว
    เพราะเมื่อแลกของกันก็รีบไปเลย ไม่ทันได้ขอบคุณอะไร
    ผมบอกไปว่า ผมออกบ้านไม่ได้หรอก เพราะอยู่กับแม่แค่สองคน
    ถ้าจะไปไหน ก็ต้องมีเหตุผลเสมอ แล้วแม่ก็จะเปนคนไปส่ง และไปรับเอง
    เค้าก็พูดจา ออดอ้อน วิงวอนให้ผมหาทางออกมาให้ได้
    เค้านัดเจอไม่นาน ผมนึกขึ้นได้ว่า อีกห้าวัน ผมต้องไปฟังผลสอบที่รร.
    ก็เลยนัดเจอเค้าที่หน้ารร.ประมาณ 9 โมง (ฟังผลสอบเส็ด)
    แล้วผมก้อโกหกแม่ว่า ผมจะไปกินอะไรนิดหน่อยกับเพื่อนๆ หลังจากฟังผลสอบเส็ด
    ให้แม่มารับที่หน้าเซ็นทรัล ตอนบ่ายสามโมงเยน แม่ก็โอเค

วันนี้ ผมไปฟังผลสอบ พอเสด กะจะออกมารอพี่เค้าหน้ารร.
    แต่พี่เค้ามารอผมก่อนซะอีก ผมขึ้นรถเค้าไปที่โรงแรมที่นึง
    ที่ไม่น่ากัวเพราะโรงแรมมันชื่อดังมาก หรู ห้าดาว
    เค้าก็ทรีทผมดี ให้ผมนั่งอยู่ชั้นล่างตรงล๊อบบี้เพื่อพูดคุยกัน
    สั่งโน่น สั่งนี่มาให้ผมกิน
    พูดคุยกันไปมา เค้าสารภาพว่า ตอนนี้เค้าทำธุรกิจ Production House
    กำลังต้องการเด็กไทย ไปถ่ายหนัง AV กับเค้า
    เงื่อนไขเยอะมากกก ทุกอย่างมีเรท กำกับไว้หมด เช่นเราถอดได้เท่านี้
    ทำได้เท่านี้ จะได้ผลตอบแทนกี่บาทๆ มีแจกแจงไว้หมดเป็นตาราง
    (ละเอียดจริงๆ คับ เช่น กินน้ำอสุจิได้ นี่ก็ได้เงินพิเศษเพิ่มนะคับ ฟังไว้เป็นวิทยาทานนะคับ)

แค่ผมเห็นแค่นี้ก็สยองแล้วคับ ผมเริ่มตีตัวออกห่าง อยากกลับบ้านมากๆ
    แต่ทำไงดี นัดแม่เอาไว้ที่เซ็นทรัล ผมจะไปยังไงล่ะเนี่ย
    ผมคิดอย่างเดวว่า ผมคงต้องหลอกพวกพี่นี่ไปก่อนว่าจะทำ
    แต่ตอนนี้ขอกลับไปทำใจก่อน
    เค้าบอกผมว่า เค้าไม่บังคับ (พูดดีอีกแล้ว ทำหน้าตาใจดีด้วย)
    แค่มาเสนอให้น้องเฉยๆ น้องสามารถหาเพื่อนมาให้พี่ก็ได้นะ แล้วพี่จะตอบแทนเป็นคอมมิชชั่น
    ฯลฯ

และที่สำคัญ วันนี้พี่ขอถ่ายภาพนิ่งของน้องไปก่อน
    ไม่เห็นหน้า เห็นแค่ช่วงตัว ค่าตอบแทน คือ Play Station
    ที่เมื่อถ่ายเส็ด ให้ไปเดินเลือกได้เลย ซื้อให้ทันที
    (ตอนนั้นพ่อผมเพิ่งเสีย แม่ก็อารมณ์ไม่อยู่กับที่ ทะเลาะกันบ่อยๆ ผมคิดแบบเด็กๆ
    ว่าถ้าได้เกมเพลย์ คงดีไม่น้อย เพราะรอแม่ คงอีกหลายปี)
    ผมคิดว่า ถ้าวันนี้ผมไม่ได้ให้อะไรมันไปซักอย่างตามที่มันต้องการ
    ผมต้องเอาชีวิตไม่รอดไปจาก โรงแรมนี้แน่ ๆ
    ผมก็เลยตกลง ถ่ายรูปให้พวกมัน
    มันพาผมขึ้นห้องข้างบน ห้องในโรงแรมน่าอยู่มากกกกก ไม่มีอะไรน่ากัวเลย
    น่านอนซะด้วยซ้ำ
    แต่สองคนนั้น ท่าทางร้อนรนมาก เตรียมกล้อง เตรียมที่ เก้าอี้ เปิดหนังโป๊ อะไรเรียบร้อย
    ผมนั่งรอที่เตียง จำได้ว่ากัวมากๆ มือเท้าเยน
    เค้าถ่ายรูปผมปกติ ไม่ได้บอกให้ผมทำท่าโน้น ท่านี้เลย แต่ถ่ายแบบ
    อยากถ่ายก็ถ่ายไปเรื่อยๆ สุดท้าย มาจบที่การให้ผมถอดกางเกงนร.ออก
    แล้วเอามือจับอวัยวะเพศตัวเอง (ยืนถ่าย) โดยเค้าจะไม่ให้หัวและหน้าผมติดมาในรูป
    ซึ่งก็โอเคนะ เค้าถ่ายตามนั้นจริง

จากคุณ : ด.ช.งี่เง่า - [ 15 มี.ค. 48 14:13:42 A:10.100.122.194 X:203.155.94.129 TicketID:086616 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป