CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เป็นผู้หญิงผิดมากเหรอค่ะที่สูบบุหรี่อ่ะ ถึงโดนหัวหน้าเรียกไปด่าครึ่ง ชม.

ก็เห็นเพื่อนผู้ชายมันสูบกันอยู่เราก็สูบด้วย(ตอนเลิกงานแล้วด้วย) แต่บอสมาเห็นเลยเรียกไปเคลีย ไม่เห็นว่าเพื่อนเราเลยว่าเราคนเดียว โคตรเซ็งเลยทำยังก่ะมาเป็นพ่อเรา ไม่น่าเถียงเลยว่าทำไม เพื่อนสูบไม่เห็นโดนว่าเลย โดนเป็นชุดเลย เขาผู้ชาย(แล้วผู้หญิงสูบไม่ได้เหรอ) ถ้าลูกค้ามาเห็นจะเป็นไง(นี่เลิกงานแล้วนะ) หน้าตาก็ดีไม่น่าละยังไม่มีแฟน(เรื่องของก) แล้วแถมมาด่าเรานอกเวลางานอีกนะ

ปกติก็สูบปกตินะวันละซอง แต่ก็ไม่เคยสูบเวลางานหรือพักกลางวันนะ(เพื่อนเรามันสูบไปทำงานไปบอสยังไม่ว่าเลย)

จากคุณ : Poly - [ 16 มี.ค. 48 04:31:15 A:61.90.49.194 X: TicketID:083975 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป