CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ปิดเทอมอยากหางานพิเศษทำมากครับ แบบว่าร้อนเงิน

...ตอนนี้ทางครอบครัวกำลังหมดเงินไปเป็นจำนวนมากกับการสร้างบ้านหลังใหม่ เราก็เป็นลูกเรียนมหาลัยมา 2 ปีแล้ว อยากจะแบ่งเบาภาระทางการเงินของผู้ปกครอง อยากรบกวนถามเพื่อนๆ พี่ๆ ที่เล่นในห้องนี้ครับว่า มีงานพิเศษสำหรับนักศึกษาที่ไหนที่น่าทำบ้างครับ เช่น ที่ฟาสต์ฟู้ด, มินิมาร์ท, ซุปเปอร์มาร์เก็ต หรือ โรงหนังอะไรประมาณนี้น่ะครับ แบบที่ทำประจำทุกวัน หรือเกือบทุกวันในแต่ละสัปดาห์ สถานที่และวิธีการสมัคร ค่าแรงขั้นต่ำ และ ค่าแรงล่วงเวลา ช่วงเวลาทำงานในแต่ละกะ แล้วถ้ามีธุระสำคัญจำเป็นต้องหยุดงาน ต้องทำยังไงครับ ถ้าแนะนำที่ที่สามารถเลือกกะได้ก็ดีครับ เพราะอยากจะทำในช่วงเปิดเทอมด้วยเลย

แก้ไขเมื่อ 17 มี.ค. 48 16:28:07

จากคุณ : Guigsy - [ 17 มี.ค. 48 16:26:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป