CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

@@@ ชมรมคนไกลแฟน ข่าวสารสมาชิก 1/1 @@@

haha สวัสดีค่ะท่านสมาชิกทุกท่าน

หายหน้าหายตาไปอีกแล้ว   หุหุหุหุ   คือพอดีน้องสาวสุดที่รัก   หกล้มขาหักค่ะ   เลยต้องเป็นพี่ที่ดี  คอยดูแล

อีกทั้งตอนนี้กำลังทำเว็บไซต์(โดนพี่เควินดุเรื่องทำเว็บ   จนมึนไปหลายรอบแล้วค่ะ เจ็บ)   แหล่งรวมพลใหม่ของชมรมเราด้วยค่ะ   แต่ก็โผล่เข้ามาสวนลุมทุกวัน   แอบมาติดตามความเคลื่อนไหวของสมาชิกจ้า หลงรัก

แหม.......เท่าที่ทราบความเคลื่อนไหว   ดูไม่ค่อยร่าเริงกันเลยนะคะ   yuck

ข่าวสารสมาชิกฉบับที่ 1/1

1. ได้ข่าวมาว่าสมาชิกรหัส A16 {ZaMBaaa - พี่เอ็ด} ป่วย   ขอให้หายป่วยไวๆนะจ๊ะflower

2. whiterose สมาชิกรหัส A10 {คุณ efficacy} คุณพ่อป่วย   ขอให้กำลังใจให้ท่านสมาชิกเข้มแข็ง   ไม่ว่าคุณพ่อจะอยู่ที่ไหน   ขอให้ทำหน้าที่ลูกที่ดี   ให้ท่านภูมิใจค่ะ   และขอเชิญชาวสมาชิกไปร่วมให้กำลังใจเพื่อนสมาชิกได้ที่    http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L3356464/L3356464.html

3. ถึงสมาชิกรหัส A39 {คุณไกลตัวใกล้ใจ} และ A40 {คุณBeaUty@InSiDeOut}    ประธานชมรมเป็นกำลังใจให้นะคะ   คนเราย่อมต้องเจอกับอุปสรรค   และขอฝากข้อคิดไว้ว่า.....อุปสรรคใดๆก็ไม่ร้ายแรงและหนักหนาเท่ากับ ใจที่ไม่หนักแน่น และ การไม่มีสติค่ะ  (ปล.หวังว่าคงได้รับข้อความหลังไมค์mail แล้วนะคะ haha)

4. ประธานชมรมกำลังจะจัดทำข้อมูลสมาชิก   อาทิ  ชื่อ อีเมล์ ประวัติส่วนตัว   เพื่อเป็นการทราบข้อมูลเล็กๆน้อยๆ  เผื่อให้สมาชิกช่วยเหลือเกื้อกูลกัน   ตอนนี้กำลังสุมหัว เอ้ย วางแผนโครงสร้างอยู่   อดใจรอกันหน่อยนะคะ haha

5. ตอนนี้เตรียมการเรื่องมีตติ้ง   เราจะมีกิจกรรมร่วมกันเร็วๆนี้ค่ะ   ขอให้สมาชิกทุกคนช่วยปฏิบัติดังนี้
        5.1 idea ช่วยเก็บหนังสือที่มีประโยชน์ ที่ไม่ใช้แล้วใส่กล่องไว้นะคะ   เราจะเอาไปบริจาคทำประโยชน์กันค่ะ
        5.2 เสื้อผ้าค่ะ   ที่ไม่ใช้แล้ว   ขออนุญาตเก็บใส่กล่องไว้ให้ประธานชมรมด้วยนะคะกระพริบตา

ปล. คิดถึงสมาชิกทุกคนนะคะ   ขอให้คุณพระคุ้มครองค่ะจุ๊บๆ

จากคุณ : หมูน้อยหน้าใส - [ 17 มี.ค. 48 20:00:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป