CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ถามจริงเหอะค่ะ ถ้าผู้ชายมีอะไรกับผู้หญิงนี่จะรู้เปล่าวค่ะว่าเวอร์จิ้นหรือเปล่าว

พอดีแฟนเป็นคนถือเรื่องนี้มากเลยค่ะ กำลังจะแต่งงานแล้วด้วยเขาเคยถามก็จำเป็นต้องโกหกเขาไปค่ะไม่งั้นเขาคงรับไม่ได้แน่ๆ ถามเพื่อนเขาก็แนะนำหมอดีๆ ให้ไปทำรีแพร์ค่ะ ดิฉันเคยมีเพศสัมพันธ์กับ แฟนเก่าครั้งเดียว เมื่อ 4 ปีที่แล้วโดนเขาวางยานอนหลับค่ะ แล้วนี่ถ้าแต่งงานไปเขาจะรู้เปล่าวค่ะ ถ้าไม่ได้ทำรีแพร์ แล้วถ้าทำไปรีแพร์ไปจะชัวร์เลยใช่เปล่าวค่ะว่าเขาไม่รู้

จากคุณ : HITGIRL - [ 18 มี.ค. 48 04:12:54 A:61.91.67.220 X: TicketID:083975 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป