CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

กระทู้นี้ ต้องการความรู้จริงๆ ไม่ได้เจตนาเป็นอย่างอื่น ขอสอบถามเรื่องoral sexคะ

คือแต่งงาน กับแฟนมา 3 ปี แล้วคะ
    แต่เรายังทำoral sexไม่เป็นเลย ควบคุมปากไม่ค่อยได้ แฟนเคยบอกว่ามีหมอนวดทำให้เป็นชั่วโมงเลย เราก็สงสัยว่ามันมีวิธีทำยังไง ศาสตร์ด้านนี้มันมีแหล่งความรู้ไหมคะ(เรามีsexกับแฟนเราคนเดียว เลยไม่รู้ว่าคนอื่นเขาทำยังไง)
    บอกให้แฟนสอนว่าหมอนวดมันทำให้ยังไงก็สอนไม่เป็นซะอีก
    เราอยากทำให้เก่งๆ แฟนจะได้ไม่ต้องแอบไปหาหมอนวดอีก

มีใครพอจะแนะนำได้ไหมคะ

แล้วพวกหมอนวดที่เก่งๆ เขาไปเรียนที่ไหน มันมีตำรา หรือเป็นศาสตร์ที่สืบต่อกันมา อยากรู้จริงๆ

ถ้ามีweb ก็ช่วยแนะนำด้วยคะ

อยากให้คนที่บรรลุนิติภาวะแล้วมาคุยนะคะ น้องๆที่กำลังเรียนอย่าเพิ่งเข้ามานะคะ อาจจะยังไม่ถึงวัยอันควร

จากคุณ : เกรงใจจริงๆ - [ 22 มี.ค. 48 16:20:02 A:203.113.71.4 X: TicketID:000931 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป