CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

คนอ้วนจะแต่งชุดราตรี ประเภทไหนถึงดูสวย

คือเป็นคนอ้วนอะค่ะ ช่วงแขน และไหล่จะใหญ่มากๆ คล้ายๆนักว่ายน้ำเลยค่ะ กลุ้มใจมาก หน้าท้องอีกอย่าง แต่มีกำหนดการณ์ จะแต่งงาน ปลายปีนี้ ยังไม่ตัดชุดเลยค่ะ เพราะคิดว่าคงหาไซส์ไม่ได้ อยากมาปรึกษาพี่ๆว่า จะเลือกชุดอย่างไรดีค่ะ ที่เหมาะกะคน แขนใหญ่ และมีหน้าท้อง ใส่ออกมาแล้วดู ดีค่ะ ไมต้องดู ผอมก้อได้เพราะคงไม่ผอมอยู่แล้ว

จากคุณ : เข้ามาตอบหน่อยนะค่ะ - [ 22 มี.ค. 48 18:11:51 A:61.90.74.38 X: TicketID:052265 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป