CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

@@@วันนี้คุณแต่งหน้าแบบไหนคะ@@@

ของเรานะคะ
    แป้ง - LM เบอร์ 3
    แก้ม - shu p wine25 ขอบอกว่าสีนี้เหมือน Disire ของ Nars เลยค่ะ แต่ว่ามีชิมเมอร์แค่นั้นเอง ใครอยากได้สี
    Disire/Angelika ของ Nars ลองไปดูสีนี้นะคะ แจ่มมาก ชมพูม่วง ปัดแล้วหน้าใสสุดๆ
    ปาก - Stila Lip glaze สี papaya ชมพูสวยค่ะ
    สุดท้ายปัดมาสคาร่า Mac Zoomlash เสร็จละ

จากคุณ : อะฮั้นงามตา - [ 23 มี.ค. 48 13:40:04 A:202.5.84.111 X: TicketID:076476 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป