CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

** ขอคำวิจารณ์แป้งผสมรองพื้นระหว่าง Revlon (white) กับ อิลีเซ่ค่ะ

อยากจะลองเปลี่ยนแป้งดูบ้าง
    ตอนนี้ใช้แต่ของ shene มาเป็นสิบตลับแล้วค่ะ  (อืม จริงๆก็ดีนะ ถูกด้วย )  
    แต่ว่าอยากลองเปลี่ยนดูบ้าง มีใครจะแนะนำแป้ง(ถูกๆ) แต่ดีๆให้ได้บ้างค่ะนี่   (หน้าค่อนข้างมันด้วย)
    ใช้แป้งอะไรที่ทำให้หน้าไม่หมองด้วยนะคะ อยากสวยเด้งเหมือนสาวๆในกรุงบ้างหน่ะคะ   (คือว่าเราอยู่ต่างจังหวัดนะ)

จากคุณ : พานา - [ 31 มี.ค. 48 23:35:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป