CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

โหวตกันแดดที่ไม่แพงเหล่านี้ให้หน่อยค่ะ

Zitt in the sun (3 คน)
      Shene หลอดแดง ฝาขาว (0 คน)
      KA uv protection spf 40 (4 คน)
      C\'care sunblock face cream spf 50++ (7 คน)
      Boots soltan (0 คน)
      Shisedo แบบแท่ง สีขาว (2 คน)
      CD snowpure spf 50 (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 17 คน

17.65%
     0.00%
     23.53%
     41.18%
     0.00%
     11.76%
     5.88%

ยังหาข้อสรุปสำหรับกันแดดที่ถูกใจไม่ได้เลยค่ะ

ข้อแม้ก็ไม่เยอะนะ ขอแค่แบบที่ทาแล้วไม่ดูขาวกว่าความจริงก็พอ ราคาเป็นปัจจัยรอง ถ้าดีจริง แต่แพงก็อาจจะยอมควักกระเป๋าอยู่ ทุกตัวที่เขียนไปข้างบนรู้สึกว่าจะกันได้ครบหมดค่ะ

ตัวสุดท้าย shisedo กับ dior ดูเหมือนจะแพงไปหน่อย ผิดคอนเซปต์ไปนิด แต่ว่าถ้าดีจริงก็ช่วยจิ้มโหวตให้หน่อยนะคะ

ถ้ากันแดดที่เพื่อน ๆ ชอบไม่มีในชอยส์ก็ช่วยพิมพ์ตอบหน่อยนะคะ

จากคุณ : น้ำเงี้ยว - [ วันอนามัยโลก 23:17:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป