CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

น้ำส้มสายชู apple กับน้ำผึ้ง เดือน 5 สรรพคุณดีจริงหรือเปล่า

ได้ยินจากแม่เพื่อนมาว่า น้ำส้มสายชูหมักจาก Apple 2
    ช้อนโต๊ะ กับ น้ำผึ้งป่า เดือน 5   1ช้อนโต๊ะ  ผสมกับ
    น้ำครึ่งแก้ว     ถ้ากินได้ทุกวันจะทำให้ชลอควาแก่
    รักษาโรคได้ (ไม่รู้ว่าโรคอะไรเหมือนกัน) แล้วก็ลดความ
    อ้วน ด้วยนะครับ  เท่าที่รู้มาก็เท่านี้   ก็เลยอยากรู้ว่า
    มีใครกินกันมังหรือเปล่า หรือมีอะไรแนะนำก็ดีนะครับ
    จะได้ให้คุณแม่ผมกินบ้าง

จากคุณ : rongth - [ 12 เม.ย. 48 11:28:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป