CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

แผลเป็นที่เกิดจากอีสุกอีใสมีโอกาสจางจนกลับไปเป็นปกติได้มั๊ยค่ะ

ตอนนี้เรากังวลมากๆเลยอ่ะค่ะ ก่อนหน้านี้เป็นคนที่ผิวค่อนข้างดีแต่ว่าพอเป็นอีสุกอีใสแล้วมันทิ้งรอยไว้อ่ะค่ะ อยากทราบว่าคนที่เคยเป็นมาแล้วนี่กว่าผิวกลับมาเป็นเหมือนเดิมใช้เวลานานมั๊ยค่ะ ใครรู้วิธีแก้รอยพวกนี้มั่งค่ะ กลุ้มใจจัง

จากคุณ : Jeda - [ 12 เม.ย. 48 23:57:45 A:61.90.116.15 X: TicketID:020642 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป