CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ชอบเสื้อในยี่ห้อไหนกันบ้างค่ะ

กระทู้นี้ชวนสาวสาวคุยค่ะ
    เรื่องเสื้อใน เราชอบเสื้อในของกีราโรสค่ะ
    เพราะมีรอบตัวขนาด80 และเนิ้อผ้าดี ทรงถูกใจ
    ใส่แล้วสบายไม่ปวดหลัง

ตอนนอนเราจะใส่เสื้อในเฉพาะตอนนอนของวาโก้ค่ะ
    อย่าลืมมาแชร์กันนะค่ะ

จากคุณ : นีโม่สีชมพู - [ วันมหาสงกรานต์ (13) 23:58:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป