CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เพื่อนไปแก้จมูกมาแล้วตาช้ำดำเป็นหมีแพนด้าเกือบเดือนแล้ว จะหายมั้ยคะ อย่าบอกนะว่ามันจะเป็นอย่างนี้ไปตลอดกาล ม่ายยยยยยย

มันไปแก้หลังจากทำได้3อาทิตย์ค่ะ เพราะ เตี้ยไป หรืออะไรซักอย่าง แล้วตอนนี้ ตาช้ำดำบี๋ นานเหลือเกิน หนักกว่าเก่า รอบแรกไม่เห็นเป็นเลย มันเปลี่ยนหมอด้วย ไม่รุ้ว่ามือหนัก หรืออะไรหรือเปล่า งวดนี้ได้ของแถมเป็น รูจมูกไม่เท่ากันอีกด้วย มันจะไปแก้อีกแล้ว โอ้ไม่ เพื่อนชั้น แต่เห็นใจค่ะ คราวนี้ เอียงก็เอียง แถมรูจมูกไม่เท่ากันอีก ทรงข้างบนถูกใจ แต่รายละเอียดแย่หมดเลยอ่ะ ใครมีคำแนะนำช่วยเพื่อนหนูทีค่ะ เราไม่อยากให้มันไปหาหมอเดิมเลยอ่ะ กลัวช้ำกว่าเดิม มันเป็นคนชอบจมูกโด่งๆผิดปกติซะด้วยสิ แต่หน้ามันก็ให้อ่ะนะคะ ทำโด่งแล้วสวยกว่าธรรมชาติ เพราะงวดแรกทำ ธรรมชาติมา หน้าพิลึกไปเลย งวดนี้สวยค่ะ โด่งได้ใจ แต่ว่า....เบี้ยว รูปจมูกไม่เท่ากัน โธ่เพื่อนชั้น แนะนำหมออื่นดีมั้ยคะ หรือว่าไปหาหมอเก่าดี แล้วไอ้ตาช้ำดำแพนด้านี่ ทำไมมันนานขนาดนี้ ดำมากๆ เห็นว่าโดนตะไบกระดูกด้วยโหดมากอ่ะ

จากคุณ : WhipCre@m - [ วันเถลิงศก (15) 13:41:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป