CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

มีเพศสัมพันธ์ขณะอยู่ในวัยเรียนผิดหรือเปล่าครับ???

คืองี้ ผมอายุ 22 ยังเรียนอยู่ มีเเฟนมาเเล้ว 2 คน ได้ xxx ทั้ง 2 คน
    ทุกครั้งจะป้องกันโดยใช้ถุงยางทุกครั้ง ผมเน้นมากเรื่องนี้ เพราะฉะนั้น เรื่องท้อง หายห่วง มั่นใจว่าไม่พลาดเเน่ๆคับ
    การเรียนผมก็ไม่ตกนะ ได้ 3 ต้นๆ
    เเล้วที่เรา xxx กันก็เกิดจากความรัก เธอทั้งคู่มีเหตุผลที่เหมือนกันคือ เธอรักผมมาก เรื่องเเค่นี้ถ้าให้คนที่เค้ารัก เค้าให้ได้อยู่เเล้ว
    เเละมันก็เกิดขึ้นจากการยินยอมของทั้ง 2 ฝ่าย มันเป็นไปตามธรรมชาติคับ ตัวผมเองไม่เคยเรียกร้องอะไรทั้งสิ้น

ตอนที่คบกัน ผมก็ให้เกียรติเธอมากๆ มือยังไม่กล้าจับ
    เธอทั้งคู่เป็นคนดีมากๆ ดีขนาดให้เป็นเเม่ของลูกผมก็ยังได้
    (คนเเรกเลิกเพราะไปกันไม่ได้ คนที่ 2 ยังคบกันอยู่ถึงปัจจุบัน)
    มันเลยขัดกับคำพูดที่ว่า "ผู้หญิงดีๆเค้าไม่เสียตัว หรือพลีกายให้ชายใด ก่อนเเต่งงาน"
    เลยเกิดข้อสงสัยอยู่ 2 ข้อ
    เเบบนี้เเฟนผมทั้งคนเก่า เเละคนปัจจุบัน ก็เป็นผู้หญิงไม่ดีสิคับ???

อีกข้อคือมีเพศสัมพันธ์ในวัยเรียน(ถ้ารู้จักป้องกัน) มีผมเสียยังไงบ้าง???
    ที่ถามนี่ไม่ใช่สนุบสนุนนะคับ
    เเค่สงสัย...

จากคุณ : ผมเองเฉยๆนะ - [ 16 เม.ย. 48 21:39:56 A:202.133.160.101 X: TicketID:088028 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป